ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานเปิดโครงการเสริมสร้างความเข้มแข็งเพื่อการบริหารงบประมาณอย่างมีประสิทธิภาพ ของหน่วยตรวจสอบภายใน เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจในการปฏิบัติงานการเงิน การบัญชี หลักเกณฑ์การประเมินผลด้านการเงินการบัญชี ตามที่ สพฐ. กำหนด และแนวทางการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวัน ตามคู่มือการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวันประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นโรงเรียนที่จะเข้าดำเนินการตรวจสอบตามแผนการตรวจสอบปี 2566 จำนวน 20 แห่ง บุคลากรทั้งสิ้น จำนวน 40 คน
รับชมกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/R5TqymrUMU1QPdrv8
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/9.หน่วยตรวจสอบภายใน_๒๒๑๐๒๕_0-2-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/9.หน่วยตรวจสอบภายใน_๒๒๑๐๒๕_17-1024x576.jpg)