วันที่ 29 ตุลาคม พ.ศ.2565 กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล จัดการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา (โรงเรียนสุจริต) และมอบเกียรติบัตรผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสถานศึกษาออนไลน์ (ITA Online) ประจำปีงบประมาณ 2565 มีผู้บริหารและคณะครูจำนวน 242 ราย โดย ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธี พร้อมทั้งนายวีระ บัวผัน รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นางจรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ สพป.นครปฐม เขต 1 โดย นางสาวปารณีย์ ขวัญกิจวงศ์ธร ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศฯ สพม.ประจวบคีรีขันธ์ และ นายสขิล พรวิษณุ ศึกษานิเทศก์ สพม.เพชรบุรี เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้ ณ ห้องประชุมทวารวดีศรีพระประโทณ โรงเรียนวัดพระประโทณเจดีย์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
รับชมกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://drive.google.com/folderview?id=1-0i8ZYGIMlmxxOMmHh7BbLrk9s26NDmH
รับชมกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://drive.google.com/folderview?id=1-3g8mp9on1RP7Ff6MtrloTGC2DYi15oo
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รร_4.สุจริต_๒๒๑๑๐๑-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รร_3.สุจริต_๒๒๑๑๐๑-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รร_0.สุจริต_๒๒๑๑๐๑-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_รร.สุจริต_๒๒๑๑๐๑-1024x682.jpg)