วันจันทร์ที่ 24 ตุลาคม 2565 เวลา 8.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษา สวดมนต์ไหว้พระ ณ.บริเวณซุ้มพระหน้าอาคารสำนักงานฯ เพื่อความเป็นสิริมงคล และเป็นแบบอย่างที่ดีในการเป็นพุทธศาสนิกชน
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/1a8dJAnoCF1CgaDj9
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/7F3815CB-2C5F-4CE6-B44E-BFE5FEAAE547-1024x768.jpeg)