วันพุธที่ 12 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานการประชุมทีมบริหารของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และผู้อำนวยการกลุ่มงาน/รักษาผู้อำนวยการกลุ่มงานทั้ง 10 กลุ่ม เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 เพื่อรับฟังข้อราชการ นโยบาย และทิศทางการขับเคลื่อนนโยบายสู่การปฏิบัติในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และโรงเรียนในสังกัดต่อไป
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/1s4K3aRHMur9JpV68
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_12ต.ค.65ประชุมทีมบริหารสพป.นฐ.1_221014_9-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_12ต.ค.65ประชุมทีมบริหารสพป.นฐ.1_221014_3-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_12ต.ค.65ประชุมทีมบริหารสพป.นฐ.1_221014_4-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_12ต.ค.65ประชุมทีมบริหารสพป.นฐ.1_221014_7-1024x576.jpg)