วันที่ 5 ตุลาคม 2565 คณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบและนิเทศการศึกษาโดยมีท่านพิบูลย์ แก้วไทรนันท์ ท่านปรีชา ศุขคุณ ผู้ทรงคุณวุฒิใน ก.ต.ป.น. ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ ศน.ณัฐิกา สุริยาวงษ์ ร่วมติดตามการดำเนินงานพัฒนาคุณภาพการศึกษาของกลุ่มโรงเรียนดอนตูม โดยการนำเสนองานของนายเอกชัย ค้าผล ประธานกลุ่มโรงเรียนดอนตูม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารกลุ่มโรงเรียนดอนตูม
รับชมภาพเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/k247vMNhDhxkU16r6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/3E3C9267-401B-48DC-A248-BDD9D9A651D9-L0-001-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/4D4B1F0D-0653-402A-80D0-F1AB5D61C470-L0-001-1024x683.jpg)