วันที่ 28 ก.ย. 2565 กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา โดยการนำของนางสาวสุกฤตภัทร ใจรื่น ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมด้วยนายวชิระ ก้อนในเมือง และนางอำไพ ลิ้มประสาท ประธานกลุ่มร่วมประชุมคัดเลือกทุนการศึกษา สกสค.ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/635bB3euy7YLK4Gx5
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2992022_220929_0-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2992022_220929_1-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2992022_220929_4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2992022_220929_2-768x1024.jpg)