วันที่ 27 กันยายน 2565 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ได้ดำเนินการตัดสินผลการประกวด”นวัตกรรมเด่น เน้นพัฒนาทักษะที่จำเป็นในศตวรรษที่ 21″ นำโดย ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา นางจรรยาพร ยอดแก้ว และคณะศึกษานิเทศก์ ได้มอบรางวัลและเกียรติบัติแก่ผู้ที่ชนะการประกวด ในระดับเหรียญทอง
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/uJspCgUsKqJZXjJQ6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประกวดนวัตกรรม_๒๒๐๙๒๙_13-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประกวดนวัตกรรม_๒๒๐๙๒๙_4-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประกวดนวัตกรรม_๒๒๐๙๒๙_0-768x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_ประกวดนวัตกรรม_๒๒๐๙๒๙_9-1024x768.jpg)