วันที่ 11 – 12 มิถุนายน 2565 กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินการจัดการศึกษา จัดอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาการจัดการเรียนรู้เชิงรุกและการออกแบบนวัตกรรม เพื่อเสริมสร้างสมรรถนะผู้เรียนที่ตอบสนองการเปลี่ยนแปลงในศตวรรษที่ 21 ให้กับครูในสังกัด โดยมีรองมิน ประจวบวัน เป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/285567637_10227407556395559_8404484223748845906_n.jpg)