วันที่ 17 มิถุนายน 2565 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้รับมอบหมายจากท่านผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ให้เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการขอรับการสนับสนุนงบประมาณรายการครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 และได้เชิญคณะกรรมการที่ไม่ได้เป็นผู้มีส่วนได้ส่วนเสียในการขอรับการสนับสนุนงบประมาณฯ ซึ่งเป็นประธานกลุ่มโรงเรียนหรือรองประธานกลุ่มโรงเรียน อำเภอละ 1 ท่าน ประกอบด้วย นายวชิระ ก้อนในเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านรางมะเดื่อ (ประธานกลุ่มโรงเรียนบูรพาศึกษา) นางสินีนาฏ จันทวาท ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทะเลบก (ประธานกลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 4) นายเอนก อัคคีเดช ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำเหย (รองประธานกลุ่มโรงเรียนดอนตูม) และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน ประกอบด้วย นางสมพร เมืองแป้น ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ตลอดจนบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ประชุมเพื่อร่วมกันพิจารณาการขอรับการสนับสนุนงบประมาณรายการครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ของโรงเรียนในสังกัด ภายใต้กรอบวงเงินที่องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐมกำหนด เพื่อบรรจุไว้ในแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ. 2566-2570) ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม ดำเนินการ ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 จัดโดยนางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/3ZLh3TetTQZCcLGeA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_17มิ.ย.65ขอตั้งงบคอม-อบจ.ปี2566_220617_10-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_17มิ.ย.65ขอตั้งงบคอม-อบจ.ปี2566_220617_13-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_17มิ.ย.65ขอตั้งงบคอม-อบจ.ปี2566_220617_3-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_17มิ.ย.65ขอตั้งงบคอม-อบจ.ปี2566_220617_7-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_17มิ.ย.65ขอตั้งงบคอม-อบจ.ปี2566_220617_0-1024x498.jpg)