วันอาทิตย์ที่ 6 สิงหาคม 2566
ศน.มณียา จิตธิวงษ์ ผู้รับผิดชอบโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมา ภิบาลในสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปี พ.ศ. 2566 ของสำนักงานเขตพื้นที่ การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำทีม โรงเรียนบ้านหนองปากโลง ที่ได้รับรางวัลบริษัทสร้างการดี ระดับประถมศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่ฯ จัดนิทรรศการ เพื่อเตรียมเข้ารับการคัดเลือกในระดับภาคกลางและภาคตะวันตก ในวันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม 2566 ณ โรงแรมเอเวน่า การจัดนิทรรศการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย โรงเรียนพร้อมสำหรับการเข้ารับการคัดเลือกใน วันพรุ่งนี้
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/111337-Copy-1024x778.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/111334-Copy-1024x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/ฉบับที่-45-724x1024.png)