วันที่ 5-7 กรกฎาคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมปฏิบัติการสังเคราะห์รายงาน การประเมินตนเองของสถานศึกษา (SAR) ปีการศึกษา 2565 ซึ่งมีกำหนดการในวันที่ 5-7 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สพป.นครปฐม เขต 1 โดยมี ดร.ฐาปณี พวงงาม รอง ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ร่วมให้กำลังใจคณะทำงานและเป็นที่ปรึกษาในการสังเคราะห์ SAR ในครั้งนี้ ทั้งนี้ คณะทำงานอันประกอบ ไปด้วย ทีมศึกษานิเทศก์ ผู้อำนวยการโรงเรียน รองผู้อำนวยการโรงเรียน และคุณครู จากทั้งหมด 13 โรงเรียน จำนวน 21 คน ดำเนินการสังเคราะห์ SAR สำเร็จและเรียบร้อยตามกำหนดเวลา
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สังเคราะห์-sar-5-กค-66_๒๓๐๗๐๗_48_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สังเคราะห์-sar-5-กค-66_๒๓๐๗๐๗_46_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สังเคราะห์-sar-5-กค-66_๒๓๐๗๐๗_56_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สังเคราะห์-sar-5-กค-66_๒๓๐๗๐๗_59_0-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/LINE_ALBUM_สังเคราะห์-sar-5-กค-66_๒๓๐๗๐๗_59-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/ฉบับที่-23-724x1024.png)