![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_0-1024x473.jpg)
วันพุธที่ 26 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานพิธีเปิดโครงการ ผอ.เขต พบเพื่อนครู มอบนโยบายการศึกษาสู่การปฏิบัติ และพิธีมอบเกียรติบัตร “ครูสอนดี”ปีการศึกษา 2566 กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 3 ณ โรงเรียนวัดหนองศาลา (ประชานุกูล) อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_9-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_14-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_8-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_12-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/โครงการ-ผอ.เขต-พบเพื่อนครู_๒๓๐๗๒๖_4-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/dRXMPK6hYvxgb2gAA