วันที่ 20 ตุลาคม 2565 หน่วยตรวจสอบภายใน นำโดยนางสมหมาย ดอกจันทน์ ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 จัดโครงการเสริมสร้างความเข้มแข็งเพื่อการบริหารงบประมาณอย่างมีประสิทธิภาพ เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจการการดำเนินงานโครงการอาหารกลางวัน และการปฏิบัติงานด้านการเงินการบัญชี แก่โรงเรียน จำนวน 20 แห่ง มีเจ้าหน้าที่เข้าร่วมจำนวน 40 ราย ณ ห้องประชุมพระพรหมเวที สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
รับชมกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/PDiUdggrSWRn7pmZ6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/9.หน่วยตรวจสอบภายใน_๒๒๑๐๒๕_7-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/9.หน่วยตรวจสอบภายใน_๒๒๑๐๒๕_5-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/9.หน่วยตรวจสอบภายใน_๒๒๑๐๒๕_9-1-1024x576.jpg)