![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/โครงการโรงเรียนของพ่อ_๒๓๑๑๒๘_0-1024x653.jpg)
วันอังคารที่ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเกี่ยวข้าว โครงการห้องเรียนของพ่อ”ปลูกวันแม่ เกี่ยววันพ่อ” ประจำปี พ.ศ. 2566 โดยมี คณะผู้บริหารสถานศึกษา กรรมการสถานศึกษา ผู้นำชุมชน ข้าราชการครู และนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ เพื่อส่งเสริมการเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง และ เพื่อส่งเสริมพัฒนาการทางด้านร่างกาย จิตใจ อารมณ์ และสังคมฯ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านบ่อน้ำจืด จ.นครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/โครงการโรงเรียนของพ่อ_๒๓๑๑๒๘_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/S__12107838.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/S__12107839-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/S__12107807-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/โครงการโรงเรียนของพ่อ_๒๓๑๑๒๘_7.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/โครงการโรงเรียนของพ่อ_๒๓๑๑๒๘_11-1024x768.jpg)