วันอังคารที่ 7 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าร่วมประชุมโครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์ โดยใช้หลักธรรมทางพระพุทธศาสนา”หมู่บ้านรักษาศีล 5 ขยายผลสู่ หมู่บ้านศีลธรรม” และ Kick-off ลงนามบันทึกข้อตกลงโครงการฯ ณ หอประชุมอำเภอดอนตูม อำเภอดอนตูม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_โครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์โดยใ_๒๓๑๑๐๘_5-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_โครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์โดยใ_๒๓๑๑๐๘_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_โครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์โดยใ_๒๓๑๑๐๘_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_โครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์โดยใ_๒๓๑๑๐๘_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_โครงการสร้างความปรองดองสมานฉันท์โดยใ_๒๓๑๑๐๘_1-1024x473.jpg)