วันที่ 22 พฤษภาคม 2565 นางจรรยาพร ยอดแก้ว และ นางสาวณัฐิกา สุริยาวงษ์ ศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1 เป็นวิทยากรในการอบรมพัฒนาครูกลุ่มโรงเรียนดอนตูม ในหัวข้อ “”สอนอย่างไรให้สุขใจ” โดยใช้ Active Learning ในโครงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พบเพื่อนครู กลุ่มโรงเรียนดอนตูม ณ อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนวัดสามง่าม (คงทองอนุสรณ์)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318237.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318239-300x200.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318241.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318246.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318238.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318243.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318244.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/05/318245.jpg)