![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5495-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 18 ธันวาคม 2566 เวลา 19.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นำโดย นายมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย ดร.ฐาปณี พวงงาม และ นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 นำคณะข้าราชการ ลูกจ้างประจำฯ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมเป็นเจ้าภาพฟังสวดพระอภิธรรมศพ คุณนพดล ดอกจันทน์ ณ วัดพระปฐมเจดีย์ ราชวรมหาวิหาร อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5474-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5480-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5491-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_5490-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/vbgdKvv9xm4qmqve7