![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ต้อนรับขบวนเดิน-วิ่งปั่น-ธงตราสัญลักษ_240606_12-1024x658.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 นำคณะผู้บริหาร ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ บุคลากร สพป.นครปฐม เขต 1 และ ผู้บริหารสถานศึกษา ครู นักเรียน โรงเรียนวัดพระประโทณเจดีย์ (ตั้งตรงจิตร 4) ร่วมต้อนรับขบวน “เดิน วิ่ง ปั่นธงตราสัญลักษณ์” เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ บริเวณหน้าสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/Pbrs9pDLCwvocjzJ6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_ต้อนรับขบวนเดิน-วิ่งปั่น-ธงตราสัญลักษ_240606_9.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7447-1024x667.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7418-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7428-1024x633.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7425-1024x683.jpg)