วันที่ 7 ตุลาคม 2565 คณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล และนิเทศการศึกษา โดยมีนางสาวปิยาภรณ์ รัตนากรกุล ผู้ทรงคุณวุฒิใน ก.ต.ป.น. พร้อมด้วย ศน.พัตรา เมฆประยูร ศน.ศศิกานดา ศุภภูดล ศน.กรรณิกา จันทร์หงษ์ และศน.มณียา จิตธิวงษ์ ได้ดำเนินการประเมินการบริหารจัดการสถานศึกษาของกลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 4 จำนวน 12 โรงเรียน ณ โรงเรียนวัดทะเลบก โดยแต่ละโรงเรียนได้นำเสนอข้อมูลผ่านวีดิทัศน์ได้ครบถ้วนตามองค์ประกอบ 4 ฝ่ายได้แก่ การบริหารงานวิชาการ การบริหารงบประมาณ การบริหารบุคคล และการบริหารงานทั่วไป ทุกโรงเรียนได้นำเสนอผลการบริหารจัดการที่ประสบผลสำเร็จ กระบวนการและรูปแบบที่ทำให้ประสบผลสำเร็จ รวมทั้งการพัฒนาห้องเรียนคุณภาพ และสถานศึกษาคุณภาพ
สามารถรับชมภาพเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/uW1PPAiA3vfnLHvu7
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_กตปน-กพส4_221010_96-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_กตปน-กพส4_221010_47-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/10/LINE_ALBUM_กตปน-กพส4_221010_7-1024x768.jpg)