![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/2ก.ค.64นวัตกรรมนิเทศทางไกล-709x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/2ก.ค.64นวัตกรรมนิเทศทางไกล.jpg)
วันที่ 2 กรกฎาคม 2564 นายมติชน มูลสูตร ผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 และดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยบุคลากรกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาทุกท่าน ประชุมทางไกลส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการเรียนการสอนของสถานศึกษาในสถานการณ์การแพร่ระบาดของCOVID-19 ด้วยนวัตกรรมการนิเทศทางไกล ณ ห้องประชุมกลุ่มนิเทศฯ สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2021/07/2ก.ค.64นวัตกรรมนิเทศทางไกล-709x1024.jpg)