วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นางสาวกุลวิภา ชีพรับสุข ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ พร้อมด้วย นางปานทิพย์ ดอนขันไพร ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ นางสาวมณียา จิตธิวงษ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ และนางสาวบุณยนุช โพธิ์อ่อน นักวิชาการคอมพิวเตอร์ ลงพื้นที่ติดตามและตรวจสอบการจัดการเรียนการสอนโดยใช้การศึกษาทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ของโรงเรียนขนาดเล็กในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ประกอบด้วย โรงเรียนบ้านคลองยาง โรงเรียนวัดบ้านยาง โรงเรียนบ้านคอวัง และโรงเรียนบ้านหนองหิน
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8422-1024x764.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/8459-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8396-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8535-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/07/IMG_8627-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/uQE9aRHzSASdLnZo7