วันอังคารที่่ 10 มกราคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนในสังกัดอำเภอเมืองนครปฐม ดังนี้ 1.โรงเรียนวัดดอนขนาด 2.โรงเรียนวัดดอนเสาเกียด 3.โรงเรียนวัดบางแขม เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับผู้บริหารสถานศึกษา ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน พร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข และเป็นขวัญกำลังใจให้แก่โรงเรียน ในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_12-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_7-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/01/ตรวจเยี่ยมร_0.ร.ในสังกัด_230112_10-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/iJfD84jYUjLFxQKF6