วันจันทร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมเป็นเกียรติการประเมินสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลสถานศึกษาพระราชทาน ระดับก่อนประถมศึกษาประจำปีการศึกษา 2566 รอบกลุ่มจังหวัด ในการนี้มี คณะกรรมการการประเมินฯ คณะกรรมการสถานศึกษา ศึกษานิเทศก์ ผู้อำนวยกลุ่มส่งเสริม สพป.นครปฐม เขต 1 นางสาวอารีย์ น้ำใจดี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสระสี่มุม ข้าราชการครู เขัาร่วมรับการประเมินสถานศึกษาฯในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดสระสี่มุม อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/ร่วมเป็นเกียรติการประเมินการศึกษาฯร.ร.วัดสระสี่มุม_๒๔๐๓๐๔_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/ร่วมเป็นเกียรติการประเมินการศึกษาฯร.ร.วัดสระสี่มุม_๒๔๐๓๐๔_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/ร่วมเป็นเกียรติการประเมินการศึกษาฯร.ร.วัดสระสี่มุม_๒๔๐๓๐๔_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/ร่วมเป็นเกียรติการประเมินการศึกษาฯร.ร.วัดสระสี่มุม_๒๔๐๓๐๔_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/ร่วมเป็นเกียรติการประเมินการศึกษาฯร.ร.วัดสระสี่มุม_๒๔๐๓๐๔_6-1024x473.jpg)
รับชมภาพำกิจกรรมเพิ่มเติม https://photos.app.goo.gl/x2rWk7a3aHiTa3bR8