กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมต้อนรับและรับการตรวจราชการปีงบประมาณ 2566 รอบ 6 เดือน จากนายธีร์ ภวังคนันท์ รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน นางสาวพรเพ็ญ ทองสิมา ผู้เชี่ยวชาญ สพฐ. นายไพฑูรย์ อรุณศรีประดิษฐ์ ประธานคลัสเตอร์เขตตรวจราชการที่ 3 และทีมจากสพฐ. ทั้งนี้ กลุ่มนโยบายและแผน เป็นผู้ประสานงานหลักมีโรงเรียนเป็นตัวแทนนำเสนอผลงาน 2 แห่ง ได้แก่ โรงเรียนอนุบาลนครปฐม และ โรงเรียนวัดดอนยายหอม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__7274536-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__7274534-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__7274546-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__7274535-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/395968-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/395971-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__7274549-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__9969670-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/ฉบับที่-13-724x1024.png)