วันศุกร์ที่ 22 มีนาคม 2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมพิธีเปิดงานนมัสการองค์พระประโทณ เจดีย์ฯ ประจำปี 2567 พร้อมด้วย นายมิน ประจวบวัน นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการ กลุ่ม/หน่วย และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมพิธีเปิดงานในครั้งนี้ โดยมี นายจิรวัฒน์ สะสมทรัพย์ นายก อบจ.นครปฐม เป็นประธานในพิธีเปิดงานนมัสการองค์พระประโทณเจดีย์ฯ ประจำปี 2567 ณ วัดพระประโทณเจดีย์วรวิหาร อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/977795_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/977799_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/977798_0.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0477-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0479-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0516-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0548-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0633-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/34havZx5qBQiKiQq9