วันพุธที่ 27 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมประชุมขับเคลื่อนสถานีแก้หนี้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 3/2567 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom meeting พร้อมด้วย นางวิไล เรียนทัพ ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวย เจ้าหน้าที่และบุคลากรกลุ่มอำนวยการ สพป.นครปฐม เขต 1 เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ เพื่อติดตามการดำเนินงานและขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษาให้สามารถดำเนินงานได้อย่างมีประสิทธิภาพและต่อเนื่องณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1 อำเภอเมีองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0769-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0781-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0771-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0773-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0775-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0776-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0780-1024x683.jpg)