วันที่ 17 ธันวาคม 2565 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมด้วยนายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ประธานศูนย์การแข่งขัน ประธานกลุ่มโรงเรียน คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากรทางการศึกษา โดยมี ดร.ณัฏฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นผู้กล่าวรายงาน เยี่ยมชมกิจกรรมการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/8jvuZ1zd94RCriKQA
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/วิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่-7_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/วิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่-7_0-1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/วิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่-7_2-1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/วิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่-7_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/วิธีเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่-7_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/S__6496730-1024x646.jpg)