![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5471-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ 8 มีนาคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิดงานมหกรรมวิชาการ Open House Wtk School ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อเปิดโอกาสให้คณะครู และนักเรียนได้นำเสอนเผยแพร่ผลงาน การแสดงของนักเรียน โดยการจัดแสดงนิทรรศการการจัดการเรียนรู้ที่เน้นผู้เรียนมีส่วนร่วม (Active learning) ในกลุ่มสาระการเรียนรู้ต่างๆ โดยมี นางสาวพิมพาถรณ์ สุขพ่วง ผูัอำนวยการโรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎบำรุง) คณะครู และนักเรียน ให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนวัดตาก้อง(รัฐราษฎบำรุง) อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__13402315-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5507-1-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5521-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__13402282-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/S__13402254-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/IMG_5597-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/VfiYDurp3tFN9Ge8A