วันจันทร์ที่ 4 มีนาคม พ.ศ.2567 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 1 “กำแพงแสน 1 เกมส์” ประจำปีการศึกษา 2566 จัดโดย กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 1 เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักเรียนได้ออกกำลังกาย รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย รักความสามัคคี และพัฒนาทักษะร่างกายในด้านการแข่งขันกีฬาฯ ระหว่างวันที่ 4 – 8 มีนาคม 2567 ณ สนามกีฬาโรงเรียนวัดวังน้ำเขียว อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/วิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรี-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/วิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรี_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/วิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรี_13-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/วิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรี_14-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2024/03/วิธีเปิดกีฬานักเรียนสัมพันธ์กลุ่มโรงเรี_23-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/C2aK9RWvfdSV1ik28