วันอังคารที่ 27 ธันวาคม 2565 เวลา 13.30 น. นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมกีฬาสัมพันธ์ เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดีงาม ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 และสถานศึกษาในสังกัด ณ.สนามกีฬาโรงเรียนวัดพระประโทนเจดีย์ อำเภอเมือง จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_9-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_10-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_13-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_15-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_20-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_22-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_24-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกีฬาสัมพันธ์-สพป.นฐ.เขต1_๒๒๑๒๒๗_33-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่https://photos.app.goo.gl/BePdywKGeNWb2HKD8