วันอังคารที่ 20 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมการเข้าค่ายลูกเสือ – เนตรนารี สำรองและสามัญ พร้อมด้วย สจ.ชรินทร์ ศรีศิริวัฒน์ คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา ครูและบุคลากรทางการศึกษา เจ้าหน้าที่ รพสต.บ้านหนองปลาไหล ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิด ณ.ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนบ้านดอนซาก อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก-20126_๒๒๑๒๒๐_26-871x1024.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก_๒๒๑๒๒๐_7-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก-20126_๒๒๑๒๒๐_2-1024x769.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก-20126_๒๒๑๒๒๐_15-1024x767.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก-20126_๒๒๑๒๒๐_12-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/12/พิธีเปิดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน-รร.บ้านดอนซาก-20126_๒๒๑๒๒๐_23-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/vGM4PazTzMFP5Reu7