![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4403-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 กลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 3 ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี นางฉันทนา ภุมมา ประธานกลุ่มโรงเรียนกำแพงแสน 3 และคณะผู้บริหารสถานศึกษา ให้การต้อนรับ และนำเยี่ยมชมกิจกรรมการแสดง/การแข่งขันของนักเรียน เพื่อคัดเลือกตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ประจำปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษาต่อไป ในการนี้มี นางศศิกานดา ศุภภูดล ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ คณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ข้าราชการครู นักเรียน และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ โรงเรียนวัดหนองศาลา อำเภอกำแพงแสน จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4397-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/891488-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/IMG_4388-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/891492-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่
.