![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_6-1024x473.jpg)
วันที่ 28 กรกฎาคม 2566 ดร.ฐาปนี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางลาวัลย์ ศรีวิเศษ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูฯ นางสมหมาย ดอกจันทน์ ผอ.หน่วยตรวจสอบภายใน ข้าราชการ และบุคลากรของสพป.นครปฐม เขต1 ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2566 ณ อาคารปฐมสัมมาคาร อุทยานการอาชีพชัยพัฒนา อ.เมืองนครปฐม จ.นครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_20-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_36-1024x643.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_13-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/07/พิธีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและจ_12-1024x473.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/AqTQ5XAwa1HpEvCG7