วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมาย ดร.ฐาปณี พวงงาม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วย นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ประชุมแผนพัฒนาการศึกษา (พ.ศ. 2566-2570) ฉบับทบทวนปีพ.ศ. 2567 ขององค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมชั้น 2 องค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม โดยมีผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครปฐม ผู้แทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 2 ประธานอาชีวศึกษาจังหวัดนครปฐม ผู้แทนการศึกษาพิเศษ ตลอดจนผู้เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมครั้งนี้ด้วย
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_30566_230530_8-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_30566_230530_7-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/148011-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/690875-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_30566_230530_5-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ ttps://photos.app.goo.gl/VAoUdMyFLMfqMWHN6