วันที่ 3 มีนาคม 2566 เวลา 11.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 นายสุริยันต์ สุวรรณทอง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 2 นางนิสา บรรจงการ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครปฐม และผู้แทนหน่วยงานทางการศึกษา เข้าพบ นายจิรวัฒน์ สะสมทรัพย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครปฐม เพื่อปรึกษาหารือข้อราชการในการอุดหนุนงบประมาณเพื่อการศึกษา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมชั้น 2 อบจ.นครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_3มี.ค.66เข้าพบนายกอบจ.นครปฐม_230304_13-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_3มี.ค.66เข้าพบนายกอบจ.นครปฐม_230304_4-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_3มี.ค.66เข้าพบนายกอบจ.นครปฐม_230304_11-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/fpzWZJ1QyFTpPRju6