ศน.มณียา จิตธิวงษ์ พร้อมด้วย ศน.พัตรา เมฆประยูร และศน.นิภารัตน์ เชื้อชาย ประสานงานการดำเนินงานโครงการโรงเรียนสุจริต กับโรงเรียนวัดบ่อกรุ”คุรุประชาสรรค์”สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุพรรณบุรีเขต 3 ทั้งนี้ ได้รับการต้อนรับจาก ผอ.พนม เข็มเงิน ผู้อำนวยการเชี่ยวชาญ และนายศักดิ์ชัย จันทร์ใหม่มูล ประธานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานของโรงเรียน ได้ร่วมแลกเปลี่ยนแนวคิดการดำเนินงานโรงเรียนสุจริตที่ประสบผลสำเร็จของโรงเรียนวัดบ่อกรุ “คุรุประชาสรรค์” ซึ่งได้รับรางวัลพระราชทานโรงเรียนสุจริตด้านความโปร่งใสในปี 2560
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/388190-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/388144-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/388131-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/355167019_757081782782364_32463714105460414_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/355466026_757081612782381_7430601597639817657_n.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/388176-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/388181-1024x768.jpg)