วันที่ 13 ธันวาคม 2566 นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ร่วมกับ นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และคณะทำงานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการแผนพัฒนาการศึกษาจังหวัดนครปฐม 5 ปี (พ.ศ.2566-2570) ฉบับทบทวน ปีงบประมาณ พ.ศ.2567 และแผนปฏิบัติการด้านการศึกษา ปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมี นายคงกระพัน เวฬุสาโรจน์ ศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุม เพื่อเป็นกรอบแนวทางในการพัฒนาการศึกษาให้กับหน่วยงานการศึกษาทุกสังกัดในจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770946_0-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770950_0-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770949_0-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770954_0-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770947_0-1024x683.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/770952_0-1024x683.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/VcbYxZjmmeJh3bHv6