![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892764-1024x628.jpg)
วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้ นายมิน ประจวบวัน รองผอ.สพป.นครปฐม เขต 1 ร่วมการประชุมเชิงปฏิบัติการส่งเสริมการบูรณาการกลไกขับเคลื่อนฯ และประชุมคณะกรรมการบริหารศูนย์อำนวยการขจัดความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงจังหวัดนครปฐม ครั้งที่ 2/2566 โดยมี นายสุรศักดิ์ เจริญศิริโชติ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานในการประชุมฯ เพื่อให้การขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาความยากจนและพัฒนาคนทุกช่วงวัยอย่างยั่งยืนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงจังหวัดนครปฐม เกิดการบูรณาการ การขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาความยากจนฯ ในทุกระดับและเกิดแผนปฏิบัติการในการขับเคลื่อนฯ ให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันและมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุม ชาลีมงคลอาสน์ ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892766-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892765-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892767-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/892768-1024x473.jpg)