วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมผ่านแอปพลิเคชัน ZOOM สร้างความเข้าใจการติดตาม ประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐาน ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ร่วมกับ ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน ณ ห้องประชุมจันหอม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ZOOMระบบติดตามของสพฐ.ปี6610ก.พ.66_๒๓๐๒๑๐_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ZOOMระบบติดตามของสพฐ.ปี6610ก.พ.66_๒๓๐๒๑๐_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ZOOMระบบติดตามของสพฐ.ปี6610ก.พ.66_๒๓๐๒๑๐_20-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ZOOMระบบติดตามของสพฐ.ปี6610ก.พ.66_๒๓๐๒๑๐_21-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/NCoVDg5QRLEPfqqx6