วันที่ 25 ธันวาคม 2566 ศน.จรรยาพร ยอดแก้ว ผู้อำนวยการกลุ่มศึกษานิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา ประชุมทีมศึกษานิเทศก์ เพื่อรับทราบ(ร่าง)กรอบตัวชี้วัด สพป.นครปฐม เขต 1 ปีงบประมาณ 2567 และจัดทำโครงการแบบเชิงบูรณาการ ให้มีความเชื่อมโยงกับกลยุทธ์ แนวทางการพัฒนาและตัวชี้วัด เพื่อขับเคลื่อนนโยบาย ในปีงบประมาณ 2567 ให้ครอบคลุม สอดคล้องกับนโยบายของสพฐ. และนโยบายของสพป.นครปฐมเขต 1 ให้มีความครบถ้วนสมบูรณ์
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112275_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112276_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112277_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112280_0.jpg)
![Image Not Found](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/112278_0.jpg)