วันที่ 24 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต1 มอบหมายให้ นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมการประชุมติดตามผลการดำเนินงานตามแผนพัฒนาการศึกษาจังหวัดนครปฐม 5 ปี (พ.ศ.2566 – 2570) โดยมี นางทองเจือ เอี่ยมธนานุรักษ์ รองศึกษาธิการจังหวัดนครปฐม เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยคณะทำงาน ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/24ส.ค.66ประชุมแผนพัฒนาการศึกษาจ.นฐ.66-70_๒๓๐๘๒๔_9-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/24ส.ค.66ประชุมแผนพัฒนาการศึกษาจ.นฐ.66-70_๒๓๐๘๒๔_1-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/24ส.ค.66ประชุมแผนพัฒนาการศึกษาจ.นฐ.66-70_๒๓๐๘๒๔_3-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/24ส.ค.66ประชุมแผนพัฒนาการศึกษาจ.นฐ.66-70_๒๓๐๘๒๔_7-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/24ส.ค.66ประชุมแผนพัฒนาการศึกษาจ.นฐ.66-70_๒๓๐๘๒๔_10-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/az68AaWgjhLMWDQE9