วันที่ 7 ธันวาคม 2566 นางสาวนิตยนันท์ อัครวรรณโรจน์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุมชี้แจงแนวทางการขับเคลื่อน ติดตาม ตรวจสอบการดำเนินงานในระบบติดตามและประเมินผลแห่งชาติ (e-MENSCR) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ด้วยระบบออนไลน์ (Zoom Meeting) พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม และผู้รับผิดชอบโครงการ ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๑๒๐๗_13-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๑๒๐๗_2-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๑๒๐๗_6-1024x682.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๑๒๐๗_8-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_๒๓๑๒๐๗_10-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/hWy1vMFhsanZncXw6