วันที่ 17 – 18 สิงหาคม 2566 ดร.พงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้มอบหมายให้นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน พร้อมด้วยนางสาวสุพิชฌาย์ นราทอง นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแผนพัฒนาจังหวัด 5 ปี (พ.ศ. 2566-2570) ฉบับทบทวน รอบปี พ.ศ. 2568 ณ ห้องประชุมทวารวดี 1 โรงแรมไมด้า แกรนด์ ทวารวดี อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_17-18ส.ค.66ประชุมทบทวนแผนพัฒนาจังหวัดนฐ.68_230824_17-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_17-18ส.ค.66ประชุมทบทวนแผนพัฒนาจังหวัดนฐ.68_230824_28-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_17-18ส.ค.66ประชุมทบทวนแผนพัฒนาจังหวัดนฐ.68_230824_36-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_17-18ส.ค.66ประชุมทบทวนแผนพัฒนาจังหวัดนฐ.68_230824_22-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/1-1024x461.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/2-1024x461.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/3-1-1024x461.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/YsYUtJnSGAxSbiXk7