วันที่ 25 เมษายน 2566 นายพงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 มอบหมายให้นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา ครั้งที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมสภามหาวิทยาลัย ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ์ มหาวิทยาลัยราชภัฎนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/25เมย.66ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒน์ม.ราชภัฏ_๒๓๐๔๒๖_1-1024x940.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/25เมย.66ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒน์ม.ราชภัฏ_๒๓๐๔๒๖_4-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/25เมย.66ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒน์ม.ราชภัฏ_๒๓๐๔๒๖_38-1-1024x596.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/25เมย.66ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒน์ม.ราชภัฏ_๒๓๐๔๒๖_20-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/04/25เมย.66ประชุมคณะอนุกรรมการพัฒน์ม.ราชภัฏ_๒๓๐๔๒๖_33-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/yVzZyC2mpzxsjKRh9