วันที่ 14 กันยายน 2566 เวลา 13.30 น. นายพงษ์ศักดิ์ บรรใดทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ได้มอบหมายให้ นางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารข้อมูลสารสนเทศด้านการศึกษาจังหวัดนครปฐม ณ ห้องประชุมวัชรีรมยา ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดนครปฐม
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/734953-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/734955-1024x461.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/734965-1024x498.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/09/734963-1024x498.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/2tRcaufYr14stLwQ8