เมื่อวันจันทร์ฺที่ 19 กันยายน 2565 เวลา 09.00 – 12.00 น. กลุ่มนโยบายและแผน ได้จัดประชุมการติดตามนโยบายจุดเน้นของ สพฐ. โดยมี นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมจันหอม สพป.นครปฐม เขต 1
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/BqqDhqYNj6NfBfeA6
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2.กลุ่มนโยบายและแผน_220929-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2_0.กลุ่มนโยบายและแผน_220929-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2022/09/LINE_ALBUM_2_1.กลุ่มนโยบายและแผน_220929-1024x576.jpg)