วันที่ 7 มิถุนายน 2566 ทีมศึกษานิเทศก์ นำโดย ศน.พชรพรรณ นิมิตมั่น ร่วมด้วย ศน.พัตรา เมฆประยูร ศน.มณียา จิตธิวงษ์ เข้านิเทศ ติดตามการจัดการเรียนรู้เพศวิถี โรงเรียนวัดสามควายเผือก และโรงเรียนวัดเกาะวังไทร ทั้งนี้ ขอขอบคุณท่านผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียนที่ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวกในการนิเทศ เป็นอย่างดี #ทีมศึกษานิเทศก์ สพป.นครปฐม เขต 1
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/temp_c4d63c961deb5528064776240ea7dc81b_4891002028456327528_98882142464570-1024x578.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/ใ-1024x576.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/ผ-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__5505050-1024x768.jpg)