6 มิถุนายน 2566
วันที่ 6 มิถุนายน 2566 ศน. ก่อการ ไชยสงคราม หัวหน้าทีมโรงเรียนมาตรฐานสากล (World – class standard school) และทีมศึกษานิเทศก์ ศน.พัตรา เมฆประยูร และ ศน.นิภารัตน์ เชื้อชาย เข้านิเทศ ติดตาม การดำเนินงานโรงเรียนมาตรฐานสากล ของโรงเรียนวัดวังน้ำเขียว โดยการนำของท่าน ผอ.ชนะพงษ์ สาระ และ รองผอ.บุญส่ง ถิ่นน้อย พร้อมทั้งคณะครู ร่วมรับฟังคำชี้แจง และข้อเสนอแนะในการดำเนินการ พร้อมทั้งมอบกำลังใจในการดำเนินงานต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/369881-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/370342-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/369884-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__8880168-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__8880165-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/06/S__8880164-1024x768.jpg)