วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 นายมิน ประจวบวัน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว(บุญศรีประชานุกูล) อ.ดอนตูน จ.นครปฐม เพื่อติดตามการดำเนินการจัดการเรียนการสอน พร้อมทั้งแลกเปลี่ยนความคิดเห็นร่วมกันกับผู้บริหารสถานศึกษา ตลอดจนรับทราบปัญหาอุปสรรคในการดำเนินงาน พร้อมชี้แนะแนวทางแก้ไข และเป็นขวัญกำลังใจให้แก่โรงเรียน ในการจัดการเรียนการสอนที่มีประสิทธิภาพต่อไป
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_0-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_1-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_2-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_3-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_4-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_6-1024x473.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/02/ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดลำลูกบัว_๒๓๐๒๒๑_5-1024x473.jpg)