วันที่ 23 สิงหาคม 2566 ดร.ณัฎฐิกา ลิ้มเฉลิม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครปฐม เขต 1 พร้อมด้วยนางสาวอุษา ใหญ่ไล้บาง ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และบุคลากรกลุ่มนโยบายและแผน เข้าตรวจสอบความเสียหายโรงเรียนวัดสระสี่เหลี่ยม ซึ่งประสบภัยจากพายุฝนและลมกรรโชกแรง
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__17850437-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__17850423-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__17850426-1024x768.jpg)
![](https://nptedu.go.th/home/wp-content/uploads/2023/08/S__17850407-1024x768.jpg)
รับชมภาพกิจกรรมเพิ่มเติมได้ที่ https://photos.app.goo.gl/L9bTEmRs56ecgqqA8